உங்கள் கருத்து
தமிழில் எழுத
பிரிவுகள்


இத்தாலிக்கு சென்ற கியூபா மருத்துவர்களின் இறந்த நோயாளிகளை அவர்கள் பரிசோதனை செய்ததில் இருந்து கிடைத்த தகவல்கள் இவை.
நாமும் அலட்சியம் செய்யாமல் முடிந்தவரை கொரோனா வைரசை அழிப்பதில் ஒத்துளைப்போம் Read the rest of this entry »

கொரோனா வைரஸ் என்பது வைரஸின் குடும்பமாகும், இது லேசான சளி ஏற்படக்கூடும், ஆனால் கடுமையான சுவாசக்குழாய் நோய்த்தொற்றுகளையும் ஏற்படுத்தும்.  புதிய வைரஸ்  SARS-CoV-2 என்று அழைக்கப்படுகிறது. இது கொடுக்கும் நோயை கோவிட் -19 (கொரோனா வைரஸ் நோய் 2019) என்று அழைக்கப்படுகிறது.  முதல் நோய்த்தொற்று கிழக்கு சீனாவின் ஹூபே மாகாணத்தில் வுஹானில் 2019 டிசம்பரில் கண்டறியப்பட்டன.

80 சதவிகித நோய்த்தொற்று வழக்குகள் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்படாத லேசான அறிகுறிகளை ஏற்படுத்துகின்றன.
15 சதவீதம் பேர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட வேண்டும்.
ஐந்து சதவீதம் பேர் தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இறப்பு இரண்டு சதவீதம்.

கடுமையான நோய் முதன்மையாக வயதானவர்களில் காணப்படுகிறது மற்றும் நாட்பட்ட நோய்களால் பலவீனமடைகிறனர்.

அதிகாலையில் திடீர் சுற்றிவளைப்பு..! வீடு வீடாக புகுந்து சல்லடைபோட்டு தேடுதல் நடத்தியபடையினர், யாழ்.அராலி வடக்கில் இன்று காலை.யாழ்.அராலி மேற்கு ஜே -160 கிராமசேவகர் பிரிவில் இன்று அதிகாலை இராணுவத்தினர் திடீர்சுற்றிவளைப்பு தேடுதல் ஒன்றினை நடாத்தியிருக்கின்றனர். Read the rest of this entry »

13ஆவது திருத்தச் சட்டத்தை முழுமையாக நிறைவேற்றக் கோரும் இந்தியாவின் அழுங்குப் பிடியிலிருந்து ராஜபக்ச அரசு தப்பிக் கொள்ள முடியாது என்று, தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் தலைவர், இரா.சம்பந்தன் தெரிவித்துள்ளார். Read the rest of this entry »

ஐக்கிய நாடுகளின் செயலாளர் நாயகம் அண்டோனியோ குட்டரஸ் இலங்கை மனித உரிமை விவகாரம் தொடர்பாக கவலை வெளியிட்டுள்ளார். Read the rest of this entry »

மன்னார் முசலி பிரதேச செயலக பிரிவில் உள்ள முத்தரிப்புத்துரையை சேர்ந்த பெண் ஒருவரிடம் ஆவணம் ஒன்றை வழங்குவதற்கு பாலியல் லஞ்சம் கோரிய கிராம சேவகர் ஒருவர் நேற்று இரவு சிலாபத்துறை பொலிஸாரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். Read the rest of this entry »

சுகுமார் இயக்கத்தில் அல்லு அர்ஜுன் நடிக்கும் படம் புஷ்பா. இப்படத்தில் அல்லு அர்ஜுனுக்கு ஜோடியாக ராஷ்மிகா மந்தனா நடிக்க உள்ளார். மேலும் பாபி சிம்ஹா முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க உள்ளார். Read the rest of this entry »

மூளாய் காளி கோவிலடி பகுதியில் அமைந்துள்ள வீடு ஒன்றுக்கு தீ வைக்கப்பட்டுள்ளது.குறித்த சம்பவம் இன்று மாலை இடம்பெற்றுள்ளதாக எமது பிராந்திய செய்தியாளர் தெரிவித்துள்ளார். Read the rest of this entry »

டிக்-டாக் செயலிக்கு தடை விதிக்கும் டிரம்ப் நிர்வாகத்தின் உத்தரவுக்கு இடைக்கால தடை விதித்து நீதிபதி உத்தரவு பிறப்பித்தார். Read the rest of this entry »

உடல்நலக் குறைவு காரணமாக நாம் தமிழர் கட்சியின் தலைமை ஒருங்கிணைப்பாளர் சீமான் சென்னையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். Read the rest of this entry »

தங்களது கடல் எல்லைக்குள் தென் கொரிய கப்பல்கள் ஊடுருவியதாக, வட கொரியா குற்றம் சாட்டியுள்ளது.சுட்டுக் கொல்லப்பட்ட தென் கொரிய அரசாங்க அதிகாரியின் உடலைத் தேடியே, தென் கொரிய கப்பல்கள் வட கொரியா எல்லைக்குள் நுழைந்ததாக கூறப்படுகின்றது. Read the rest of this entry »

ஒன்றிணைந்த தமிழ் கட்சிகளின் ஏற்பாட்டில் இன்றைய தினம் (28) வடக்கு – கிழக்கில் அழைப்பு விடுக்கப்பட்ட ஹர்த்தாலுக்கு  மக்கள் பூரண ஆதரவினை வழங்கியுள்ளார்கள். Read the rest of this entry »

16 வருடங்களாக பல்வேறு சிரமங்களுக்கு மத்தியில் மாறுவேடங்களுடன் சென்று எனது மகனை மீட்டிருக்கின்றேன். இன்று எனது மகன் கிடைத்தமைக்கு எல்லாம் வல்ல அல்லாஹூ நன்றி தெரிவிக்கின்றேன் என சுனாமியில் காணாமல் போன மகனை கண்டுபிடித்த தாயான அபுசாலி சித்தி ஹமாலியா என்பவர் தெரிவித்துள்ளார். Read the rest of this entry »

அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப் கடந்த 15 ஆண்டுகளில் 10 ஆண்டுகள் வருமான வரிகளை செலுத்தவில்லை என நியூயர்க் டைம்ஸ் செய்தி வெளியிட்டு உள்ளது. நியூயார்க் டைம்ஸ் வெளியிட்டு உள்ள செய்தியில் கூறி இருப்பதாவது:- Read the rest of this entry »

கும்கி படத்தில் இணைந்து நடித்திருந்த விக்ரம் பிரபு – லட்சுமி மேனன் ஜோடி, பிரபல இயக்குனரின் படம் மூலம் மீண்டும் இணைய உள்ளனர்.சுந்தரபாண்டியன் படம் மூலம் தமிழில் நடிகையாக அறிமுகமானவர் லட்சுமி மேனன். Read the rest of this entry »

பிரித்தானியாவில் பொலிஸ் அதிகாரி ஒருவரை, ஸ்ரீலங்கா இளைஞன் சுட்டுக்கொலை செய்யப்பட்ட சம்பவம் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.லண்டனில் உள்ள குரோய்டன் பொலிஸ் நிலையத்தில் வைத்து இந்த சம்பவம் நடந்துள்ளது. Read the rest of this entry »

குருநகரில் வீட்டில் யாரும் இல்லாத போது, வீட்டை உடைத்து 20 பவுண் தங்க நகைகளும் 35 ஆயிரம் ரூபாய் பணமும் கொள்ளையிட்ட 17 வயது இளைஞன் யாழ்ப்பாணம் பொலிஸாரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளான். Read the rest of this entry »

விளம்பரங்கள்
பிறந்தநாள் வாழ்த்து
முந்தைய செய்திகள்