தமிழில் எழுத
பிரிவுகள்
தமிழ் பெயர்கள்தகவல் ;Selva Uthayan

பல நூறு கோடி பணத்தில் ஆலய திருப்பணிகளை பஞ்சவர்ண ஆடம்பர அலங்கார வேலைப்பாடுகளுடன் மேற்கொள்ளவிருக்கின்றீர்கள்.ஆகவே,தங்களிடம் வேண்டிக்கொள்வது யாதெனில்,
1. அம்பாளின் விஸ்வரூப சீற்றத்தை தணிப்பதற்கான காரணத்தை கண்டறிந்து செய்ய      வேண்டிய பரிகார யாகத்தை முதற்கண் செய்வீர்களா?
2. திருப்பணிக்கு பல நூறு கோடிகள் செலவு செய்வதற்கு தகுதிவாய்ந்த தாங்கள் ஆலய வளவிற்குள் வீடுகள் அமைத்து வாழும் நிலத்தை அம்பாளுக்கு அன்பளிப்பு  செய்துவிட்டு ஆலய சுற்றாடலுக்கு அப்பால் சென்று குடியிருப்பீர்களா? இது ஆலய தூய்மையை பேணுவதற்கு முக்கியமானதாகும்.

Read the rest of this entry »

வரவு ; 2016 ம் ஆண்டு மீதிக் கையிருப்பு 20056 .௦௦
2017 ம் ஆண்டு அன்பளிப்பு 1082950 .௦௦
மிகுதிப் பொருள் ஏல விற்பனை 5950 .௦௦
மொத்தம் 1108956 .௦௦
செலவு ; 819464 .௦௦
கையிருப்பு ; 9492 .௦௦
வங்கி நிலையான வைப்பு; 280000 .௦௦
மொத்தம் ; 1108956 .௦௦

2016 வங்கி நிலையான வைப்பு ‘; 407000 .௦௦
2017 வங்கி நிலையான வைப்பு ; 280000 .௦௦

பணிப்புலம் அம்பாள் அன்னதான சபை
பணிப்புலம்
பண்டத்தரிப்பு .

யாழ்ப்பாணம் வலிகாமம் மேற்கு பகுதியில் அமைந்துள்ள பணிப்புலம் என்னும் ஊரில் பல நூற்றாண்டுகள் பழைவாய்ந்த “பணிப்புலம் முத்துமாரி அம்மன்” ஆலயம் அமைந்திருக்கிறது.ஆரம்ப காலங்களில் இந்த ஆலயத்தில் பொங்கல் வழிபாடு ஆடு,கோழி பலியிடப்பட்டு நடாத்தப்பட்டு வந்தது. பின்னர் 19ம் நூற்றாண்டின் ஆரம்ப காலத்தில் உயிர்ப்பலி கொடுப்பது நிறுத்தப்பட்டு ஊர் மக்களால் ஆலயத் திருப்பணிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு பத்து நாட்கள் அலங்காரத் திருவிழா ஆரம்பிக்கப்பட்டு நடைபெற்று வந்தது. 1950ம் ஆண்டு காலப்பகுதியில் அலங்காரத் திருவிழா,பிரம்மோற்ஷவத் திருவிழாவாக மாற்றம் பெற்று,கொடியேற்றி பத்தாம்நாள் தேர்த் திருவிழா வரையும்,மேலும் நவராத்திரி,மார்கழி திருவெம்பாவை, என அனைத்து வழிபாடுகளும் சிறப்பாக ஊர் மக்களால் நடாத்தப்பட்டு வந்தது.ஆலயத்தின் நிரவாகப் பணிகளை மக்களால் தெரிவு செய்யப்பட்ட “ஆலய பரிபாலன சபையினர் கவனித்து வந்தனர். Read the rest of this entry »

பாவம் செய்த மக்கள்
——————————–
ஒரு ஊரில் ஒரு குளம் .அந்த ஊருக்கு அது ஒரு முக்கியமான குளம் .அவ் ஊரிலுள்ள அனைவரும் அக் குளத்து நீரையே விரும்பிக் குடிப்பர் .மிகப் பழமையான குளம் என்பதால் அவ் ஊர் மக்கள் அனைவரும் அக்குளமே தமது வாழ்க்கைக்கு காரணமெனப் பெருமையுடன் கூறி வருகின்றனர் .இக்குளம் காலத்துக்கு காலம் அதை பயன்படுத்துவோரால் செப்பனிடப்பட்டு வந்தது .ஆரம்பத்தில் மிகச் சிறுகுளமாக இருந்து பின் வளர்ச்ச்சி அடைந்து இப்போ அவ் ஊரில் ஒரு பெரிய குளமாக அவ்வூரில் காணப் படுகிறது .அவ்வூரில் வேறு பல சிறிய குளங்கள் இருந்த போதும் மக்கள் இக் குளத்திலேயே அதிகம் நாட்டம் கொண்டு வருவது அந்தக் குளத்தின் தனிச் சிறப்பே .
அக்குளத்தில் ஆடிப்பூர நட்ஷத்திரத்தின் முந்திய பதினைந்து நாட்கள் விசேட நீர் ஊற்றுக்கள் காணப் படுவது அக்குளத்தின் விசேட சிறப்பாகும் .இக்காலங்களில் அவ்வூரிலிருந்து பிற இடங்களில் ,வெளிநாடுகளில் சென்று வாழ்வோர் கூட அங்கு வந்து அந்த நீரைப் பருகத் தவறுவதில்லை .அக்குளத்துடன் சம்மந்தமான நான்கு பிரிவுகள் உண்டு .குளம் ,குளத்துநீர் ,அதை பயன்படுத்தும் மக்கள் ,குளத்துக்கு உரிமை கோரும் ஒரு பிரிவினர் . Read the rest of this entry »

இள மழழைகள் பிரிவு: ((KG))

அம்மா

என்னை படைத்தவர் என் அம்மா.எனக்காக கண் விழித்தவர் என் அம்மா.எனக்காக பசி இருந்தவர் என்அம்மா.என்னைக் பாதுகாத்தவர் என் அம்மா.எனக்குப் பாலும் உணவும் ஊட்டியவர் என் அம்மா.என் கை பிடித்துஎன்னை நடக்கச் செய்தவர் என் அம்மா.எனக்கு பாடம் சொல்லித் தருபவர் என் அம்மா.என்னை அழகுபடுத்திமகிழ்பவள் என் அம்மா.அன்பின் உலகம் என் அம்மா.என் அம்மாவைப்போல் ஒரு தெய்வமில்லை.என்அம்மாவை நான் என்றைக்கும் மறக்கமாட்டேன்.அவரின் விருப்பம் போல் நடப்பேன்.படித்துப் பெரியவன்ஆவேன்.அவரை மகிழ வைப்பேன். அதில் நானும் மகிழ்வேன்.இது உறுதி.

நன்றி

வணக்கம்

முதுமழழைகள் பிரிவு ((1-2)) Read the rest of this entry »

கர்நாடக மாநிலம் மங்களூருவில் இருந்து துபாய் செல்ல இருந்த பயணியின் பெட்டியில் போலி செல்போன் குண்டு கண்டெடுக்கப்பட்டதால் விமான நிலையத்தில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. Read the rest of this entry »

வடகொரியா ஐ.நா. சபையின் கடினமான பொருளாதார தடைகள் மற்றும் உலக நாடுகளின் கண்டனங்களை மீறி தொடர்ந்து அணுஆயுத மற்றும் ஏவுகணை சோதனைகளை நடத்தி வருகிறது. இது அமெரிக்காவிற்கு கடும் கோபத்தை ஏற்படுத்திள்ளது. Read the rest of this entry »

September 19, 2017உலகில் நிகழ்ந்த முக்கிய நிகழ்வுகள்

1356 – இங்கிலாந்து “போல்ட்டியேர்” என்ற இடத்தில் இடம்பெற்ற போரில் பிரான்சை வென்றது.
1658 – யாழ்ப்பாணத்தில் ரோமன் கத்தோலிக்க மத குருமாரை மறைத்து வைத்திருப்பது மரணதண்டனைக்குரிய குற்றமாக டச்சு அரசால் அறிவிக்கப்பட்டது.
1862 – அமெரிக்க உள்நாட்டுப் போர்: அமெரிக்கப் படைகள் மிசிசிப்பியில் இடம்பெற்ற போரில் கூட்டமைப்பினரத் தோற்கடித்தனர்.
1870 – பிரான்சுக்கும் புரூசியாவுக்கும் இடம்பெற்ற போரில் பாரிஸ் நகரைக் கைப்பற்றும் நிகழ்வு ஆரம்பமானது. பாரிஸ் 1871, ஜனவரி 28 இல் புருசியாவிடம் வீழ்ந்தது. Read the rest of this entry »

மன்னார் மாந்தை மேற்கு பிரதேசச் செயலாளர் பிரிவில் உள்ள 36 கிராம அலுவலகர் பிரிவில் உள்ள மக்கள் ஒன்றிணைந்து இன்று (செவ்வாய்க்கிழமை )காலை கண்டன ஆர்ப்பாட்டத்தை முன்னெடுத்தனர். Read the rest of this entry »

அமெரிக்காவில் இடம்பெறும் ஐக்கிய நாடுகள் சபையின் பொதுக் கூட்டத்தில் கலந்து கொள்ள, தானும் ஜனாதிபதியுடன் செல்லத் தயாராக இருந்த நிலையில், தனக்கு விசா வழங்கப்படவில்லை என, அமைச்சர் சரத் பொன்சேகா தெரிவித்துள்ளார். Read the rest of this entry »

வடக்கு, கிழக்கு மாகாணங்கள் மீண்டும் இணைக்கப்படுவதற்கு, நாங்கள் ஒரு போதும் சம்மதிக்க மாட்டோம். இந்த விடயத்தில், நாங்கள் மிகத் தெளிவாக இருக்கின்றோம்” என்று, புனர்வாழ்வளிப்பு மற்றும் மீள்குடியேற்ற இராஜாங்க அமைச்சர் எம்.எல்.ஏ.எம்.ஹிஸ்புல்லா தெரிவித்தார்.   Read the rest of this entry »

வடக்கு மாகாணத்திலிருந்து இடம்பெயர்ந்து வாழும் முஸ்லிம் மக்களின் அடிப்படை வசதிகள் மற்றும் வீடமைப்பு வசதிகளைப் பெற்றுக்கொடுக்க முன்னின்று செயற்படுவேன் என தமிழரசுக் கட்சித் தலைவர் மாவை சேனாதிராஜா உறுதியளித்துள்ளார். Read the rest of this entry »

மன்னார் வீதியில் கட்டை அடம்பன் பாடசாலை முன்பாக இடம்பெற்ற விபத்தில் ஒருவர் உயிர் இழந்துள்ளார்.இரு வாகனங்கள் நேருக்கு நேர் மோதியதாலேயே இவ் விபத்து இடம்பெற்றுள்ளதாக தெரிய வருகின்றது. Read the rest of this entry »

உலக சுகாதார அமைப்பு வருடத்திற்கு 2.5 மில்லியன் பேர் மது அருந்துதல் காரணமாக இறந்துவிடுவதாகவும், 4 சதவித மரணங்கள் குடிப்பழக்கத்தாலே ஏற்படுகிறது என்று அறிக்கை வெளியிட்டுள்ளது. Read the rest of this entry »

பிரான்ஸ் தலைநகர் பாரீசில் சார்லஸ் டி காலே விமான நிலையத்தில் இருந்து லண்டன் ஹீத்ரூவுக்கு பிரிட்டிஷ் ஏர்வேஸ் விமானம் புறப்பட தயாராக இருந்தது.அந்த விமானத்தில் 130 பயணிகள் இருந்தனர். புறப்பட தயாராக இருந்த நிலையில் திடீரென அந்த விமானத்துக்கு வெடி குண்டு மிரட்டல் வந்தது. இதனால் அங்கு பதட்டமும் பரபரப்பும் ஏற்பட்டது. Read the rest of this entry »

September 18, 2017உலகில் நிகழ்ந்த முக்கிய நிகழ்வுகள்

1502 – கிறிஸ்தோபர் கொலம்பஸ் தனது நான்காவது கடைசியுமான கடற்பயணத்தின் போது கொஸ்டா ரிக்காவில் தரையிறங்கினார்.
1635 – புனித ரோமப் பேரரசன் இரண்டாம் பேர்டினண்ட் பிரான்ஸ் மீது போர் தொடுத்தான்.
1739 – பெல்கிரேட் நகரம் ஒட்டோமான் பேரரசிடம் கையளிக்கப்பட்டது.
1759 – கியூபெக் நகரை பிரித்தானியர் கைப்பற்றினர். Read the rest of this entry »

யாழ்ப்பாண மாவட்டத்தில் உள்ள மாவீரர் துயிலும் இல்லங்களை பராமரிப்பதற்கான தீர்மானம் இன்று நடைபெற்ற ஒருங்கிணைப்புக் குழுக்கூட்டத்தில் நிறைவேற்றப்பட்டுள்ளது. Read the rest of this entry »

கிளிநொச்சி நேற்று (17) பிற்பகல் இடம்பெற்ற வாள் வெட்டுச் சம்பவத்தில் படுகாயமடைந்த நால்வா் வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனா்.கிளிநொச்சி பரந்தன் பகுதியில் அமைந்துள்ள விடுதி ஒன்றின் பின்பகுதியில் உள்ள நான்காம் வாய்க்கால் வீதியிலேயே இச்சம்பவம் இடம்பெற்றுள்ளது. Read the rest of this entry »

இன்றுகாலை 9 மணியளவில் பொ.த உயர்தர பரீட்சைக்குத் தோற்றிய இளைஞரொருவர் வவுனியா கூமாங்குளத்தில் தூக்கில் தொங்கிய நிலையில் சடலமாக மீட்கப்பட்டுள்ளார்.இச்சம்பவம் பற்றி மேலும் தெரியவருவதாவது,வவுனியா கூமாங்குளத்தில் வசித்துவரும் 20 வயதுடைய பாஸ்கரன் விதூசன் என்ற இளைஞனே கடந்த ஆண்டு விஞ்ஞான பிரிவில் க.பொ.த உயர்தர பரீட்சைக்கு தோற்றியிருந்தார். Read the rest of this entry »

விளம்பரங்கள்
பிறந்தநாள் வாழ்த்து
முந்தைய செய்திகள்