உங்கள் கருத்து
தமிழில் எழுத
பிரிவுகள்
தமிழ் பெயர்கள்கேஜேஆர் ஸ்டுடியோஸ் சார்பில் கோட்டபாடி ஜே.ராஜேஷ் தயாரிப்பில் உருவாகியிருக்கும் படம் `ஐரா’.நயன்தாரா முதல்முறையாக இரண்டு வேடங்களில் நடித்துள்ள இந்த படத்தில் அவருடன் கலையரசன், யோகிபாபு, ஜே.பீ உள்ளிட்ட பலரும் நடித்துள்ளனர். Read the rest of this entry »

ஈராக் நாட்டில் உள்ள குர்திஷ் இன மக்கள் தங்கள் புத்தாண்டை நேற்று வெகு விமரிசையாக கொண்டாடினர். இந்நிலையில் புத்தாண்டை கொண்டாட 40-க்கும் மேற்பட்டோர் ஒரு படகில் மொசூல் நகர் அருகே உள்ள டைகரிஸ் ஆற்றை கடந்து சென்றனர். Read the rest of this entry »

சீனாவின் ஹூபே மாகாணம் ஜாவ்யாங் நகரில் இன்று அதிகாலை பொதுமக்கள் சாலையோரம் நடைபயிற்சி மேற்கொண்டிருந்தனர். Read the rest of this entry »

கிழக்கு சீனாவில் உள்ள ஜியாங்சு மாகாணத்துக்குட்பட்ட யான்செங் நகரில் மிகப்பெரிய தொழிற்பேட்டை ஒன்று அமைந்துள்ளது. இங்கு பயிர்களுக்கான பூச்சிக்கொல்லி மருந்து மற்றும் ரசாயன உரங்கள் தயாரிக்கும் தொழிற்சாலையில் நேற்று பிற்பகல் வெடி விபத்து ஏற்பட்டு தீப்பிடித்தது. Read the rest of this entry »

அருவக்காடு குப்பை பிரச்சினைக்கு எதிர்ப்புத் தெரிவிக்கும் குழுவினர் இன்று புத்தளத்திற்கு விஜயம் செய்திருக்கும் ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேனவை சந்திக்க சந்தர்ப்பம் வழங்குமாறு கோரி எதிர்ப்பில் ஈடுபட்டுள்ளனர். Read the rest of this entry »

ஐ.நா. மனித உரிமைகள் சபையில் இலங்கையின் பொறுப்புக்கூறல் மற்றும் மனித உரிமைகளைப் பாதுகாக்கும் நடவடிக்கைகளை முன்னெடுக்கும் வகையில் 40/1 என்ற புதிய தீர்மானம் இலங்கை அரசின் இணை அனுசரணையுடன் வாக்கெடுப்பின்றி நேற்று நிறைவேற்றப்பட்டது Read the rest of this entry »

மன்னார் மாவட்டம் மாந்தைமேற்கு பிரதேச செயலர் பிரிவின் வெள்ளாங்குளம் சேவலங்கா கிராமத்தில் அமையப்பட்டிருக்கின்ற ஹீ முத்து மாரி அம்மன் ஆலயத்தின் நுளைவாயில் பகுதியிலே அமைக்கப்பட்டிருந்த Read the rest of this entry »

ஐ.நா. தீர்மானத்தை நிறைவேற்ற அரசாங்கம் தவறும் பட்சத்தில் இலங்கையை குற்றவியல் நீதிமன்றில் நிறுத்த நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்பின் பேச்சாளரும், நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான எம்.ஏ.சுமந்திரன் தெரிவித்துள்ளார் Read the rest of this entry »

கர்நாடக மாநிலம் தார்வாட் நகரில் அடுக்குமாடி கட்டடம் இடிந்து வீழ்ந்ததில் இதுவரை 14 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர்.மேலும், 12 பேர் தொடர்ந்தும் கட்டட இடிபாடுகளுக்குள் சிக்கியுள்ளதாக தார்வாட் மாநில பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். அந்தவகையில் தொடர்ந்தும் இரவு பகலாக மீட்பு பணிகள் நடைபெற்றுவருகின்றது. Read the rest of this entry »

ஐக்கிய நாடுகள் மனித உரிமைகள் பேரவையில் இலங்கையின் பொறுப்புக்கூறல் மற்றும் மனித உரிமைகளைப் பாதுகாக்கும் நடவடிக்கைகளை முன்னெடுக்கும் வகையில், 40/1 என்ற புதிய தீர்மானம், இலங்கை அரசாங்கத்தின் இணை அனுசரணையும், வாக்கெடுப்பின்றி, நேற்றைய தினம் (21) நிறைவேற்றப்பட்டது. Read the rest of this entry »

இத்தாலியின் மிலன் நகரில் நேற்று 51 மாணவர்களுடன் பள்ளிப் பேருந்து சென்றுகொண்டிருந்தது. மாகாண சாலையில் சென்றபோது, பேருந்தின் டிரைவர் திடீரென மாணவர்களை நோக்கி கத்தியுள்ளார்.
‘எல்லாவற்றுக்கும் இன்று முடிவு கட்ட விரும்புகிறேன். Read the rest of this entry »

இலங்கையில் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு நீதி கிடைக்க வேண்டும் அதற்கு ஐ.நா. சபையின் பரிந்துரையை இலங்கை செயற்படுத்த வேண்டும் இவை இடம்பெற்றால் மட்டுமே இலங்கையுடன் சர்வதேச சமூகம் கொண்டுள்ள உறவு நீடிக்கும் Read the rest of this entry »

கொழும்பு – புத்தளம் பிரதான வீதியின் கலா ஓயா பகுதியில் இடம்பெற்ற விபத்தில் ஆறு பேர் காயமடைந்துள்ளனர்.இரண்டு தனியார் பேருந்துகள் இன்று(வியாழக்கிழமை) நேருக்கு நேர் மோதிக்கொண்டதனாலேயே இந்த விபத்து இடம்பெற்றுள்ளது. Read the rest of this entry »

ஹரியானாவில் 60 அடி ஆழ்துளைக் கிணற்றுக்குள் தவறி விழுந்த ஒன்றரை வயதுக் குழந்தையை மீட்கும் பணிகள் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருகின்றன.ஹரியானாவின் ஹிசார் நகரில் கிராமம் ஒன்றிலேயே இச்சம்பவம் இடம்பெற்றுள்ளது. Read the rest of this entry »

வலி. வடக்கில் முன்னெடுக்கப்படவிருந்த காணி சுவீகரிப்பு முயற்சி கைவிடப்பட்டுள்ளதாக தமிழ் தேசிய கூட்டமைப்பின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மாவை சேனாதிராஜா தெரிவித்துள்ளார். Read the rest of this entry »

விளம்பரங்கள்
பிறந்தநாள் வாழ்த்து
முந்தைய செய்திகள்