உங்கள் கருத்து
தமிழில் எழுத
பிரிவுகள்
தமிழ் பெயர்கள்//people.panipulam.net/#!album-725வடமாகாண பண்பாட்டலுவல்கள் திணைக்களம் மற்றும் கலாச்சார அலுவல்கள் திணைக்கள அனுசரணையுடன் வலி தென்மேற்கு பிரதேச கலாச்சார பேரவையுடன் பிரதேச செயலகமும் இணைந்து நடாத்திய கலாச்சாரப் பெருவிழாவில் திரு.தம்பித்துரை குணத்திலகம் அவர்கள் இலக்கிய எழுத்து துறைக்காற்றிய சேவைக்காக”காலைஞாயிறு” என்னும் பட்டம் வழங்கி கௌரவித்தது 2017ம் ஆண்டு கார்த்திகை மாதம் 10ம் திகதி “காலைஞாயிறு” விருது வழங்கப்பட்ட்து. காலைஞாயிறு” பட்டம்பெறும் எங்கள் கிராத்து கவிக்குயிலை, இணைய.சார்பில் பாராட்டுவதில் பெருமகிழ்ச்சி அடைகின்றேம்,வாழ்க நலமுடன்.இணைய நிர்வாகம்.

 பண் கலை பண்பாட்டுக் கழகம் – கனடா
ஆங்கிலச் சொல் எழுத்துக் கூட்டல்
(Spelling-bee) போட்டி 2017

பண் கலை பண்பாட்டுக் கழகத்தின் 2017 ம் ஆண்டு ஆங்கில Spelling-bee போட்டிக்கான ஆங்கிலச் சொற்கள் தற்போது பிள்ளைகள் கல்வி கற்கும் வகுப்பினை  அடிப்படையாகக் கொண்டு  கீழே தரப்பெற்றுள்ளன.

தங்கள் பிள்ளைகளின் வகுப்பிற்கு  பொருத்தமான ”சொற் பட்டியல்களை” தெரிவு செய்து  உங்கள் பிள்ளைகளைத் தயார்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். போட்டி நடைபெறும்போது பங்கு பற்றும் பிள்ளைகளின் வகுப்பினை உறுதிப்படுத்த பாடசாலை மதிப்பீட்டு [reportcard ] அட்டை சமர்ப்பிக்கப்படல் வேண்டும். Read the rest of this entry »

//people.panipulam.net/#!album-724தேசிய இளைஞர் சேவைகள் மன்றத்தின் அனுசரணையுடன் சங்கானைப் பிரதேச இளைஞர் கழக சம்மேளனத்தின் ஏற்பாட்டில் மறுமலர்ச்சி மன்றத்தில் ( 28.10.2017) இன்று இடம்பெற்ற போதைப்பொருள் அற்ற நாடு என்ற தொனிப்பொருளில் அமைந்த விழிப்புணர்வு வேலைத்திட்ட நீகழ்வுகள்

இலங்கைப் படையினர் மீது சுமத்தப்பட்டுள்ள சித்திரவதை மற்றும் பாலியல் வதைக் குற்றச்சாட்டுகள் தொடர்பாக கரிசனை கொண்டுள்ளதாகவும் இத்தகைய மீறல்களுக்குப் பொறுப்பானவர்கள் மீது தாமதமின்றி நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்றும் அமெரிக்கா வலியுறுத்தியுள்ளது. Read the rest of this entry »

ஜனாதிபதி மைத்ரிபால சிறிசேனவுக்கும் காணாமல் போனோரின் குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கும் இடையிலான சந்திப்பு நேற்று பிற்பகல் ஜனாதிபதி செயலகத்தில் இடம்பெற்றது. Read the rest of this entry »

யாழ்ப்பாணத்தில் அண்மைக் காலமாக அதிகரித்துள்ள வாள்வெட்டுக் கும்பல்களை அடக்கும் நடவடிக்கைகள் துரிதமாக முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளன. Read the rest of this entry »

நவம்பர் 17, 2017 உலகில் நிகழ்ந்த முக்கிய நிகழ்வுகள்

1292 – ஜோன் பலியல் ஸ்கொட்லாந்தின் அரசன் ஆனான்.
1511 – ஸ்பெயின் மற்றும் இங்கிலாந்து ஆகியன பிரான்சுக்கு எதிராக அணி திரண்டன.
1558 – இங்கிலாந்தின் முதலாம் மேரி இறக்க அவரது ஒன்றுவிட்ட சகோதரி முதலாம் எலிசபெத் அரசியானார்.
1796 – பிரெஞ்சுப் படைகள் ஆஸ்திரியர்களை இத்தாலியில் ஆர்க்கோல் என்ற இடத்தில் தோற்கடித்தன. Read the rest of this entry »

ஆப்பிரிக்காவில் உள்ள ஜிம்பாப்வே நாட்டின் அதிபராக ராபர்ட் முகாபே (93) அதிபராக பதவி வகித்தார். கடந்த 37 ஆண்டுகளாக இவர் அதிபராக இருந்து வருகிறார். Read the rest of this entry »

சொத்து குவிப்பு வழக்கில் தலா 4 ஆண்டுகள் சிறை தண்டனை பெற்ற அ.தி.மு.க.(அம்மா) அணி பொதுச் செயலாளர் சசிகலா பெங்களூரு பரப்பன அக்ரஹாரா சிறையில் அடைக்கப்பட்டு உள்ளனர். Read the rest of this entry »

வவுனியாவில் கேரள கஞ்சாவுடன் யாழ்ப்பாணத்தைச் சேர்ந்த இளைஞர் ஒருவர் இன்றைய தினம் கைது Read the rest of this entry »

வெளிநாட்டில் பணிபுரியும் இலங்கையர்களுக்கு எதிர்வரும் ஏப்ரல் மாதமளவில் ஓய்வூதியக் கொடுப்பனவினை வழங்க முடியும் என வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்பு அமைச்சர் தலதா அத்துகோரல தெரிவித்துள்ளார். Read the rest of this entry »

அநுராதபுரம், பிரதான வீதியில் அருனோதாகம பிரதேசத்தில் கோடரியால் வெட்டி கணவனை கொலை செய்துவிட்டு கோடாரியுடன் சென்று மனைவி பொலிஸில் சரணடைந்த சம்பவம் ஒன்று இன்று அதிகாலையில் இடம்பெற்றுள்ளது. Read the rest of this entry »

வி.இசட்.துரை இயக்கத்தில் சமுத்திரக்கனி, சாம் ஜோன்ஸ், அதுல்யா ரவி நடிப்பில் இன்றைய காதலை அப்படியே சொல்லும் படம் ‘ஏமாலி’ படத்தின் முன்னோட்டம். லதா புரொடக்‌ஷன்ஸ் சார்பாக தயாராகும் படம் ‘ஏமாலி’. Read the rest of this entry »

நவம்பர் 16, 2017 உலகில் நிகழ்ந்த முக்கிய நிகழ்வுகள்

1384 – பெண்ணாக இருந்தாலும் பத்து வயது “ஜாட்வீகா” என்பவள் போலந்தின் மன்னனாக முடிசூடினாள்.
1532 – ஸ்பானியத் தளபதி பிரான்சிஸ்கோ பிசாரோ இன்கா பேரரசின் மன்னன் அட்டஹுவால்பாவைத் தோற்கடித்து சிறைப்பிடித்தான். Read the rest of this entry »

வடகொரிய ஜனாதிபதி கிம் ஜாங் உன்னின் தோற்றத்தை விமர்சித்த அமெரிக்க ஜனாதிபதி ட்ரம்ப் கொடூரமான குற்றவாளி என்பதையும் கொரிய மக்களால் மரணதண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ளவர் என்பதையும் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்று கூறப்பட்டுள்ளது. Read the rest of this entry »

யாழ்ப்பாணத்தில் அதிகரித்துள்ள வாள்வெட்டுக் கும்பல்களுக்கும் பொலிஸாரில் சிலருக்கும்; தொடர்பு இருக்கும் என வடக்கு மாகாண ஆளுநர் றெயினோல்ட்; கூரே தெரித்துள்ளார். Read the rest of this entry »

இலங்கையில் தமிழர்கள் மீது நல்லாட்சியிலும் சித்திரவதைகள் இடம் பெறுவதாக சுமத்தப்படும் குற்றச்சாட்டுக்கள் தொடர்பில் விசாரணை நடத்தப்பட வேண்டுமென இலங்கையில் தமிழர்கள் மீது நல்லாட்சியிலும் சித்திரவதைகள் இடம் பெறுவதாக சுமத்தப்படும் குற்றச்சாட்டுக்கள் தொடர்பில் Read the rest of this entry »

விளம்பரங்கள்
பிறந்தநாள் வாழ்த்து
முந்தைய செய்திகள்