உங்கள் கருத்து
தமிழில் எழுத
பிரிவுகள்
தமிழ் பெயர்கள்தேவையான பொருட்கள்:

பாசுமதி அரிசி சாதம் – 1 கப்

கொண்டைக்கடலை – 1 கப்
உருளைக்கிழங்கு – 2
வெங்காயம் – 2
நெய் – 2 ஸ்பூன்
தக்காளி பேஸ்ட்  – ½ கப் Read the rest of this entry »

ராஜபாண்டி இயக்கத்தில் அரவிந்த்சாமி – ரெஜினா நடிப்பில் உருவாகி வரும் படம். கள்ளபார்ட்’,விக்ரம் நடித்து வெற்றி பெற்ற `ஸ்கெட்ச்’ படத்தை தயாரித்த மூவிங் பிரேம் பட நிறுவனம் சார்பாக எஸ்.பார்த்தி, எஸ்.எஸ்.வாசன் இருவரும் இணைந்து அரவிந்த்சாமி நாயகனாக நடிக்கும் `கள்ளபார்ட்’ படத்தை மிக பிரமாண்டமாக தயாரிக்கிறார்கள். Read the rest of this entry »

33ஆவது ஆசியான் மாநாடு சிங்கப்பூரில் ஆரம்பமாகியுள்ளது. நேற்று ஆரம்பமாகிய குறித்த மாநாடு எதிர்வரும் 15ஆம் திகதிவரை நடைபெறவுள்ளது. இதில் ஆசியான் நாடுகளின் தலைவர்களும் வர்த்தக தலைவர்களும் கலந்துகொண்டுள்ளனர். Read the rest of this entry »

ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன நாடாளுமன்றத்தைக் கலைத்ததை எதிர்த்து இன்றைய தினம் இலங்கையின் மீயுயர் நீதிமன்றத்தில் தாக்கல் செய்யப்பட்ட பத்து மனுக்களில் ஒன்றாக சுயாதீன தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் உறுப்பினர் பேராசிரியர் ரட்ணஜீவன்கூலின் மனுவும் இடம்பிடித்துள்ளது. Read the rest of this entry »

லண்டன் வடக்கு பகுதியில் உள்ள சுவாமி நாராயணன் கோவில்.கடந்த 1975-ம் ஆண்டிலிருந்து  லண்டனில் வாழும் இந்துக்கள் சாமி தரிசனம் செய்து வருகின்றனர். Read the rest of this entry »

பாராளுமன்றத்தை கலைப்பதற்கு எதிராக தாக்கல் செய்யப்பட்ட மனுக்களை இன்று (12) முதல் விசாரிக்க தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது. கடந்த 10 ஆம் திகதி முதல் அமுலுக்கு வரும் வகையில் ஜனாதிபதியினால் பாராளுமன்றம் கலைக்கப்பட்டமைக்கு எதிராக, உச்ச நீதிமன்றத்தில் இன்று (12) காலை முதல் பத்திற்கும் மேற்பட்ட அடிப்படை உரிமை மீறல் மனுக்கள் தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ளன. Read the rest of this entry »

ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன மற்றும் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ ஆகியோருக்கிடையில் இன்று பிற்பகல் விசேட சந்திப்பொன்று இடம்பெறவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது. Read the rest of this entry »

உலகை உலுக்கிய முதல் உலகப் போரின் நூற்றாண்டு நினைவுநாள்

முதல் உலகப் போர் என்றழைக்கப்படும் வரலாற்றுச் சிறப்பு மிக்க இந்த பெரும்போரினில் உலகம் தழுவிய அளவில் பல நாடுகள் பங்கேற்ற போதிலும், பெரும்பாலும் இந்தப் போர் ஐரோப்பாவிலேயே நடைபெற்றது.
Read the rest of this entry »

சிறிலங்காவின் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்‌ஷ சற்று முன்னர் சிறிலங்கா பொதுஜன பெரமுனவின் தலைமைத்துவத்தினைப் பொறுப்பேற்றுக்கொண்டார்.கொழும்பு விஜேராம வீதியிலுள்ள பிரதமரது உத்தியோகபூர்வ வாசஸ்தலத்தில்வைத்தே அவர் இந்த அங்கத்துவத்தினைப் பெற்றுக்கொண்டார். Read the rest of this entry »

தாண்டிக்குளத்தில் புகையிரதத்தில் இருந்து வீழ்ந்த வைத்தியர் ஒருவர் காயமடைந்த நிலையில் வவுனியா வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். Read the rest of this entry »

நாடாளுமன்றம் கலைக்கப்பட்டு பொதுத் தேர்தல் நடத்துவதற்கான வர்த்தமானியும் வெளியிடப்பட்டுள்ள நிலையில், தேர்தல் நடைபெறுவதை யாராலும் தடுத்து நிறுத்த முடியாதென பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஷ தெரிவித்துள்ளார். Read the rest of this entry »

கனடாவின் யார்மௌத் பகுதியில் பெண்ணொருவரை தூக்கி எறிந்துவிட்டு, அவரது வாகனம் உள்ளிட்ட உடைமைகளை கொள்ளையிட்ட இளைஞன் ஒருவரை பொலிஸார் கைதுசெய்துள்ளனர். Read the rest of this entry »

ஆபிரிக்க நாடான கொங்கோவில் மீண்டும் எபோலா வைரஸின் தாக்கம் அதிகரித்து வருவதாக சுகாதார அமைச்சர் ஒலி இழுங்கா தெரிவித்துள்ளார். Read the rest of this entry »

மட்டக்களப்பு மாவட்டத்தில் வெள்ள அனர்த்தங்களினால் பாதிக்கப்பட்ட அனைவருக்கும் வெள்ள நிவாரணம் வழங்குமாறு ஜனாதிபதி பணிப்புரை விடுத்துள்ளதுடன் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் தேவையான நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ளுமாறும் பணிக்கப்பட்டுள்ளதாக கிழக்கு மாகாண ஆளுனர் ரோகித போகொல்லாகம தெரிவித்துள்ளார். Read the rest of this entry »

சிறிலங்காவின் நாடாளுமன்றம் கலைக்கப்பட்டு பொதுத்தேர்தலுக்கான அழைப்பு விடுக்கப்பட்டுள்ள நிலையில் நாடளாவிய ரீதியில் பல்வேறுபட்ட கட்சிகளும் தனித்தனியே போட்டியிடுவதைத் தவிர்த்து கூட்டணிகளாக களமிறங்க உத்தேசித்துள்ளதாக தகவல்கள்வெளியாகிவருகின்றன. Read the rest of this entry »

விளம்பரங்கள்
பிறந்தநாள் வாழ்த்து
முந்தைய செய்திகள்