உங்கள் கருத்து
தமிழில் எழுத
பிரிவுகள்
தமிழ் பெயர்கள்ஹவாய் தீவு பகுதியில் அமெரிக்கா தலைமையில் இடம்பெறும் கூட்டு பயிற்சிக்கு இலங்கை கடற்படைக்கு முதற்தடவையாக அழைப்பு விடுக்கப்பட்டுள்ளது. அமெரிக்காவின் கடற்படைக் கூட்டுப் பயிற்சியில் முதல்முறையாக இலங்கை பங்குபற்ற உள்ளது. இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு ஒருமுறை இந்த கூட்டு பயிற்சி இடம்பெறுகின்றது.இந்தியா, அவுஸ்திரேலியா, ஜப்பான், கனடா உள்ளிட்ட 20ற்கும் மேற்பட்ட நாடுகள் இந்த கூட்டு பயிற்சியில் பங்கேற்க உள்ளன.

ஜுன் மாதம் 27ஆம் திகதி ஆரம்பிக்கும் இந்த கூட்டு பயிற்சி தொடர்ந்தும் இரண்டு நாட்களுக்கு இடம்பெற உள்ளன.இந்த கூட்டுப் பயிற்சியில் இலங்கை கடற்படையின் சிறப்பு தாக்குதல் படைப்பிரிவின் அதிகாரிகள் உள்ளிட்ட சிப்பாய்கள் ஹவாய் தீவிற்கு செல்ல உள்ளனர்.

கலந்து கொள்ளுபவர்களின் எண்ணிக்கை குறித்து இன்னும் தீர்மானிக்க வில்லை என கடற்படை பேச்சாளர் தெரிவித்தா

Leave a Reply

விளம்பரங்கள்
பிறந்தநாள் வாழ்த்து
முந்தைய செய்திகள்