உங்கள் கருத்து
தமிழில் எழுத
பிரிவுகள்


இரகசிய முக அங்கீகார தொழில்நுட்பத்தைப் (கிளியர்வியூ ஏஐ) பயன்படுத்தியதாக ரொறன்ரோ பொலிஸார் ஒப்புக்கொண்டுள்ளனர்.2019ஆம் ஆண்டு ஒக்டோபர் மாதம் சில பொலிஸ் அதிகாரிகள் தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தத் தொடங்கியதாக செய்தித் தொடர்பாளர் மீகன் கிரே ஒரு மின்னஞ்சலில், குறிப்பிட்டுள்ளார்.

ஆனால் இந்த முறைமை எதற்காக அல்லது எத்தனை முறை பயன்படுத்தப்பட்டது என்று அவர் தெளிவுப்படுத்தவில்லை.சக்திவாய்ந்த மற்றும் சர்ச்சைக்குரிய முக அங்கீகார தொழில்நுட்பமான (கிளியர்வியூ ஏஐ), இணையத்திலிருந்து பில்லியன் கணக்கான படங்களை அகற்றுவதன் மூலம் செயற்படுகிறது

பெப்ரவரி 5ஆம் திகதி தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துவதை அறிந்தபோது தலைமை மார்க் சாண்டர்ஸ் அந்த அதிகாரிகளுக்கு அறிவுறுத்தியதாக அவர் கூறினார். பயன்பாட்டை முதலில் அங்கீகரித்தவர் யார் என்று கிரே கூறவில்லை.

ஒரு நபரின் பெயர் மற்றும் அவர்களின் தொலைபேசி எண், முகவரி அல்லது தொழில் போன்ற பிற தகவல்கள் உள்ளிட்ட தேடல் முடிவுகளை கிளியர்வியூ ஏஐ, ஒரு புகைப்படத்தைத் தவிர வேறொன்றையும் அடிப்படையாகக் கொள்ளாது. இந்த திட்டம் பொது பயன்பாட்டிற்கு கிடைக்கவில்லை.

Leave a Reply

விளம்பரங்கள்
பிறந்தநாள் வாழ்த்து
முந்தைய செய்திகள்