உங்கள் கருத்து
தமிழில் எழுத
பிரிவுகள்


கொரோனா தடுப்பூசிக்கான சோதனைகள் உலகம் முழுவதும் நடந்து வருகின்றன, ரஷ்யா, அமெரிக்கா, யுனைடெட் கிங்டம், பிரான்ஸ், சீனா, ஜெர்மனி மற்றும் இந்தியா ஆகியவை குணப்படுத்தக்கூடிய மனித சோதனைகளை நடத்துகின்றன. இருப்பினும், அவர்கள் அனைவருக்கும் இந்த விஷயத்தில் இன்னும் ஒரு முன்னேற்றம் கிடைக்கவில்லை, மேலும் அனைவருக்கும் தடுப்பூசி கிடைக்குமா என்ற அச்சம் இன்னும் ஒரு குழப்பத்தை ஏற்படுத்துகிறது.

வெற்றிகரமான தடுப்பூசி பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படுவதற்கு முன்னர் கொரோனாவின்  உலகளாவிய இறப்பு எண்ணிக்கை 20 லட்சம் இரு மடங்காக உயரக்கூடும், மேலும் தொற்றுநோயைத் தடுப்பதற்கான ஒருங்கிணைந்த நடவடிக்கை இல்லாமல் இன்னும் அதிகமாக இருக்கலாம் என்று உலக சுகாதார அமைப்பின் அதிகாரி ஒருவர் வெள்ளிக்கிழமை தெரிவித்துள்ளார்.

உலக சுகாதார அமைப்பின் அவசரகால திட்டத்தின் தலைவர் மைக் ரியான் கூறியதாவது:

இப்போதைக்கு, உலகெங்கிலும் சுமார் 10 லட்சம் பேர் இந்த நோய்க்கு பலியாகி உள்ளனர் மற்றும் உலகளாவிய சுகாதார கண்காணிப்புக் கணிப்பின்படி, அடுத்த ஆறு மாதங்களில் இந்த எண்ணிக்கை 20 லட்சத்தை தாண்டிவிடும்,

“நாம் இதை எல்லாம் செய்யாவிட்டால் 20 லட்சம் இறப்புகளை எட்டுவோம்  கற்பனை செய்யக்கூடியது மட்டுமல்ல, ஆனால் துரதிர்ஷ்டவசமாக மிகவும் சாத்தியமானது” கொரோனா வைரஸ் சீனாவில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதில் இருந்து சுமார் ஒன்பது மாதங்களில் இறந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 10 லட்சத்தை நெருங்குகிறது.

உலகெங்கிலும் கட்டுப்பாடுகள் மற்றும் ஊரடங்கு  தளர்த்தப்பட்ட பின்னர், அதன் பரவலை அவர்கள் இயக்குகிறார்கள் என்ற கவலைகள் இருந்தபோதிலும், இளைஞர்களை அண்மையில் தொற்றுநோய்களின் அதிகரிப்புக்கு குற்றம் சாட்டக்கூடாது என்று அவர் கூறினார்.

Leave a Reply

விளம்பரங்கள்
பிறந்தநாள் வாழ்த்து
முந்தைய செய்திகள்