உங்கள் கருத்து
தமிழில் எழுத
பிரிவுகள்


மதுரை மாவட்டம் திருமங்கலம் அருகே தனியார் மருத்துவமனை மருத்துவர்களால் இறந்ததாக கூறப்பட்ட திமுக கிளைச் செயலாளர் மயானத்தில் இறுதிச் சடங்கின் போது உயிருடன் எழுந்து அனைவரையும் அதிசயத்தில் ஆழ்த்தினார். மதுரை திருமங்கலம் அருகே உள்ள தும்மக்குண்டைச் சேர்ந்தவர் அசோகன், இவருக்கு வயது 45. இவர் அப்பகுதியின் திமுக கிளைச் செயலாளராக உள்ளார். கடந்த சில நாட்களுக்கு முன்பு அசோகனுக்கு திடீரென மாரடைப்பு ஏற்பட்டது. உடனே உறவினர்கள் அவரை மதுரையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் சேர்த்தனர். அங்கு அவருக்கு தீவிர சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது. ஆனால் சிகிச்சை பலனின்றி அசோகன் நேற்று மதியம் இறந்து விட்டதாக அவருக்கு சிகிச்சை அளித்த மருத்துவர்கள் கூறினர்.

இதையடுத்து உறவினர்கள் அவரது உடலை சொந்த ஊருக்கு கொண்டு சென்று இறுதி சடங்கிற்கான ஏற்பாடுகளை செய்தனர். அசோகனின் உடல் ஊர்வலமாக மயானத்துக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது. இதில் உறவினர்கள், கட்சியினர் கலந்து கொண்டு அவரது உடலுக்கு இறுதி அஞ்சலி செலுத்தினர். மயானத்துக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டு தகனம் செய்வதற்கு முன் அசோகனின் உடல் மீது தண்ணீர் ஊற்றப்பட்டது. அப்போது அவரது உடல் அசைந்தது. சிறிது நேரத்தில் அவர் எழுந்து அமர்ந்தார். இதைப்பார்த்த அவரது உறவினர்கள் அங்கிருந்து அலறியடித்துக் கொண்டு ஓட்டம் பிடித்தனர்.

ஆனால் அவரது மனைவி கணவர் உயிரோடு தான் இருக்கிறார் என்று மிகவும் சந்தோஷப்பட்டு ஆனந்த கண்ணீர் வடித்தார். பின்னர் அவர் அசோகனுக்கு பழச்சாறு கொடுத்தார். அதைக் குடித்த அவர் தான் நன்றாக இருப்பதாக கூறினார். இதையடுத்து உறவினர்கள் அசோகனை வீட்டுக்கு அழைத்து சென்றனர். மருத்துவர்கள் இறந்து விட்டவர் என்று கூறப்பட்டவர் உயிரோடு எழுந்து உட்கார்ந்த அதிசயம் அப்பகுதியில் அதிசயத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

Leave a Reply

விளம்பரங்கள்
பிறந்தநாள் வாழ்த்து
முந்தைய செய்திகள்