உங்கள் கருத்து
தமிழில் எழுத
பிரிவுகள்
வாசகர்கள்


முந்தைய செய்திகள்

பொன்னாலையை பிறப்பிடமாகவும், வதிவிடமாகவும் கொண்ட திரு. செல்லத்துரை அருளானந்தம் அவர்கள் (முன்னைநாள் பஸ் நடத்துனர்) 12.11.2010 அன்று இறைபதம் எய்தினார். அன்னார் பொன்னாலை செல்லத்துரை கனகம்மா (இறைபதம்) தம்பதியினரின் அன்பு மகனும்; பணிப்புலம், காடேறி கோவிலடியைச் சேர்ந்த நடராசா(இறைபதம்) – அழகம்மா தம்பதியினரின் அன்பு மருமகனும்;  இறைபதம் எய்திய ஞானேஸ்வரியின் அன்புக் கணவரும்;புஷ்பராஜன் (கண்ணன்), புஷ்பரசன் (இராசன்) கல்விதி‌ணை‌க்களம், சுதர்ஷினி (மினி)  இத்தாலி, சிவாணி (கவி) பொன்னாலை ஆகியோரின் பாசமிகு தந்தையும்; சசிகலா, சசிரேகா, சிவகுமாரன்  தயாவரன் ஆகியோரின் அன்பு மாமனாரும்; தே‌‌ணுஷன், கிரிசாந், சசிகலா, வைஷ்ணவி ஆகியோரின் அன்புப் பேரனாரும்;
அன்னாரின் இறுதிக்கிரியைகள் பொன்னாலை  இந்து மயானத்தில் 13.11.2010 அன்று  பிற்பகல் 4 மணிக்கு  நடைபெற்றது.  இவ் அறிவித்தலை உற்றார் உறவினர் நண்பர்கள் அனைவரையும் ஏற்றுக் கொள்ளுமாறு வேண்டப்படுகின்றனர்.
தகவல்: சிவகுமாரன் சுதர்சினி
0039  091 77 31 221

Leave a Reply

Warning: Undefined variable $user_ID in /customers/e/3/3/panipulam.net/httpd.www/wp-content/themes/nnnnn/comments.php on line 203

திருமண சேவை

விளம்பரங்கள்
 

பிறந்தநாள் வாழ்த்து