உங்கள் கருத்து
தமிழில் எழுத
பிரிவுகள்
வாசகர்கள்


முந்தைய செய்திகள்

//people.panipulam.net/#!album-596

One Response to “இன்று 15-1-2016நடைபெற்ற தைப்பொங்கல்விழா பாரம்பரிய விளையாட்டுகளான தடைகளம்,சங்கீதக்கதிரை,கிடுகுபின்னுதல்,முட்டி உடைத்தல்,ஊசியில் நூல்கோர்த்தல்,கயிறு இழுத்தல்,போன்றன நடைபெற்றது.பணிப்புலம் அம்பாள்சனசமூகநிலையமுன்றலில்!!!”

  • jkm swiss:

    விளையாட்டுக்கள் எல்லாம் நன்றாக உள்ளது பழைய விளையாட்டுக்களை எல்லாம் நினைவில் கொண்டுவந்துள்ளிர்கள் , கல்பணிஸ் சாப்பிட்டு கன கலாமச்சுது இதை பார்க்கத்தான் நினைவில் வருகின்றது இதே போல் கோடை காலத்திலும் புலம்பெஜர் வாழ் மக்களும் புலத்து மக்களும் சேர்ந்து இல்லங்கலுடனான விளையாடுப்போட்டி ஒன்றை நடத்துமாறு எமது உறவுகளை தாழ்மையுடன் கேன்ட்டுக்கொள்கின்றேன்

    நன்றி

Leave a Reply

Warning: Undefined variable $user_ID in /customers/e/3/3/panipulam.net/httpd.www/wp-content/themes/nnnnn/comments.php on line 203

திருமண சேவை

விளம்பரங்கள்
 

பிறந்தநாள் வாழ்த்து